NEW DENIM COLLECTION OUT NOW !

MIX MATCH HOÀN HẢO CHO OUTLOOK GIÁNG SINH

Bên cạnh những chiếc áo Jacket bụi bặm hay những chiếc Denim bất hủ, bạn hoàn toàn có thể tạo những điểm nhấn khác biệt với những kiểu mix match và tông màu lạ mắt trong dịp Giáng Sinh năm nay. Cùng BLMDE check ngay những gợi ý hay ho và những items vừa cập bến trong bộ sưu tập tháng 12 này nhé. 


  1. Mix match cùng những tông màu neon ngọt ngào. 

Một trong những công thức bạn hoàn toàn có thể thử trong dịp Giáng Sinh lần này chính là mix match những gam màu tưởng như tương phản nhưng mang lại outlook siêu nổi bật. Tuy nhiên, hãy cẩn thận với các cách kết hợp màu sắc, bởi không phải bảng palette màu ngẫu nhiên nào cũng mang đến kết quả hoàn hảo.

Áo Furry Croptop: https://bloomode.com/products/furry-croptop 

Quần Black Pocket Pants: https://bloomode.com/products/black-pocket-pants 

2. Mùa đông đến rồi, đừng bỏ lỡ hoodie. 

Có thể nói những chiếc áo hoodie khoẻ khoắn chính là linh hồn của dòng chảy streetstyle cuối năm. Đừng nghĩ một chiếc hoodie to xù dễ khiến bạn trở nên nhàm chán và đơn điệu, bạn hoàn toàn có thể mix chúng với những chiếc váy da gợi cảm, quần jogger thật ngầu hay tận dụng những gam màu nổi bật để tạo điểm nhấn cho outlook.

Bạn sẽ mix match gì cho hôm nay?

Áo Attitude Crop Hoodie: https://bloomode.com/products/attitude-crop-hoodie 

Quần Stripe Pants: https://bloomode.com/products/stripe-pants

Áo Cut-out Hoodie: https://bloomode.com/products/cut-out-hoodie 

Quần Rouge Pants: https://bloomode.com/products/rouge-pants 


  1. Party is on, don’t forget your sparkle. 

Những bữa tiệc Giáng sinh và Year End cuối năm đã sẵn sàng khởi động, đừng bỏ lỡ những items với chất liệu sequin lấp lánh để giúp bạn trở thành tâm điểm của mọi buổi hẹn hò. Áo metalic + chân váy ánh bạc và đôi boots cực ngầu, boom, bạn đã sẵn sàng trở thành cô nàng cool nhất năm cùng BLMDE chưa nào? 

Áo Sequin Tube Top: https://bloomode.com/products/sequin-tube-top 

Váy Galaxy Skirt: https://bloomode.com/products/blue-galaxy-skirt

Sản phẩm hiện đang có mặt tại hai chi nhánh của BLOOMODE:

Chi nhánh 1: 42 Tôn Thất Thiệp, Q1
Chi nhánh 2: The New PlayGround - 26 Lý Tự Trọng, Quận 1
Website: Bloomode.com